baybay โพสต์ 2022-8-14 01:18:42

[สาวเหงา] ใครชอบสาวอ้วนเข้ามาค่ะ

<font size="6">สวัสดีค่ะ เราคือสาวอ้วนหนักจะ 100 โล ตัวสูงใหญ่ อยากได้หนุ่มสะอาดหน้าตาพอได้ สูงๆหุ่นล้ำๆมาช่วยเราผ่อนคลายทีค่ะ เราหน้าตาไม่สวยมาก แต่ไม่ขี้เหร่แน่นอน ผิวสะอาด เราอายุ 30++ หนุ่มคนไหน นวดน้ำมันดีๆ กินเราได้ทั้งตัว เม้นไว้พร้อมบอกเรทค่าตัวมาค่ะ ขอที่ทำงานเป็น รู้ใจถึงใจนะคะ หนุ่มมือสมัครเล่นขอผ่านนะคะ ปิดการมองเห็นให้แล้วนะ โปรโมทตัวเองได้เต็มที่เลย</font><br>
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [สาวเหงา] ใครชอบสาวอ้วนเข้ามาค่ะ