Onekik123 โพสต์ 2022-7-20 17:02:00

[ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] รับงานNจ้างเที่ยว+นวดน้ำมันคุณผู้หญิงอายุไม่เกิน50ครับ

<div align="center"><font color="rgb(0, 0, 0)"><font face="Thonburi"><font size="6">รับงานจ้างเที่ยว ทั้งกลางวันและกลางคืนครับเป็นเพื่อนทานข้าว ดูหนัง นั่งดื่ม นั่งชิลล์ เป็นเพื่อนคลายเหงา พูดคุยสนุกเฮฮ่า เอาใจเก่ง </font></font></font></div><div align="center"><font color="rgb(0, 0, 0)"><font face="Thonburi"><font size="6">สุภาพ ดูแลเทคแคร์ เป็นอย่างดีเป็นที่ระบายได้ดี ในเรื่องราวต่างๆ ^_^</font></font></font></div><div align="left"><font color="rgb(0, 0, 0)"><font face="Thonburi"><font size="6">&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp; จ้างเที่ยวครั้งละ2500นะครับ จ่ายก่อนเริ่มเที่ยวทุกครั้งครับ</font></font></font></div><div align="left"><font face="Thonburi"><font size="6"><font color="#000000">&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp;&nbsp;</font><font color="#ff0000">#มีดีกรี จากเว็ปไซต์ไลน์เก่าที่ปิดไป ถ้าลูกค้าเก่าจำได้แอดทักไลน์ใหม่ผมมาได้เลยครับ</font></font></font></div><div align="left"><font color="rgb(0, 0, 0)"><font size="6"><br></font></font></div><div align="left"><font color="rgb(0, 0, 0)"><font face="Thonburi"><font size="6">ก็หวังว่าคงจะได้พบเจอ พี่ๆที่ใจดี น่ารัก สุภาพ และได้แลกเปลี่ยนมิตรภาพดีๆซึ่งกันและกันนะครับ&nbsp;</font></font></font></div><div align="center"><font face="Thonburi"><font size="6">บริการเสริม รับนวดน้ำมันคุณผู้หญิงอายุไม่เกิน 50 ครับบริการเหมือนแฟน เอาใจดูแลอย่างดีครับ นวดครั้งละ2500ครับ นวดน้ำมันอโรมา เฉพาะจุดทุกสัดส่วนครับสูง182หนัก79 หล่อล้ำน่ารักคิ้วเข้ม มีซิกแพก ตามรูปเลยครับ ผิวขาวสองสี เล่นกีฬา พี่สาวสนใจจริง&nbsp;&nbsp;แอดไลน์ทักมาหาผมได้เลยนะครับ ..<font color="#000000">&nbsp;</font>ขอพี่ๆที่สะอาด และสุภาพด้วยนะครับ รับรองจะไม่ทำให้ผิดหวังครับ</font></font></div><div align="center"><font face="Thonburi"><font size="6">ผมอายุ24 ไปหาถึงที่ได้ครับ ไม่ค่อยได้ออนไลน์ตอบในเว็ปนะครับ ตอบแต่ในไลน์นะครับ รับเฉพาะพี่ๆลูกค้าที่สุภาพ และสะอาดนะครับ&nbsp;</font></font></div><div align="center"><font face="Thonburi"><font size="6"><br></font></font></div><br>

**** Hidden Message *****

YY22 โพสต์ 2023-3-7 01:37:53

สนใจ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] รับงานNจ้างเที่ยว+นวดน้ำมันคุณผู้หญิงอายุไม่เกิน50ครับ