ExoSpa โพสต์ 2022-3-15 01:13:57

[ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] รับงาน นวดสปาส่วนตัว/เพื่อนเที่ยว-ค้างคืน สำหรับสุภาพสตรี

*** รับเฉพาะพสุภาพสตรีนะครับ ***

สวัสดีครับ คุณผู้หญิงทุกท่าน

ชื่อ: เค
สส.: 181
นน.: 78
ขนาด: 7"x54

สำหรับคุณผู้หญิงที่ต้องการๆบริการที่สุภาพมีมารยาทและเอาใจใส่ในทุกๆรายละเอียดความต้องการ
ด้วยประสบการณ์นวดและดูแลความต้องการของสุภาพสตรีกว่า 10 ปี
โดยปกติผมจะไม่ได้เปิดรับงานผ่านเว็บไซด์ครับแต่ลูกค้าจะบอกกันผ่านปากต่อปาก

บริการ นวดอโรม่า-นวดไทย-ขัดผิวสปาอ่างน้ำ
บริการ เป็นเพื่อนเที่ยว-ขับรถรับส่ง-เอ็นเตอร์เทน

ราคาเริ่มต้นเบาๆที่ - 1,000 บาท (รายละเอียดเพิ่มเติมสามารถแอดไลน์สอบถามได้นะครับ)

**** Hidden Message *****
*** รับเฉพาะสุภาพสตรีนะครับ ***

หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] รับงาน นวดสปาส่วนตัว/เพื่อนเที่ยว-ค้างคืน สำหรับสุภาพสตรี