แก้วตา28 โพสต์ 2022-2-14 23:55:32

[สาวเหงา] หาคนที่อึดๆ เป็นงาน ใจเย็น หุ่นดี ขาว หล่อ นะคะ

สวัสดีค่ะ เราชื่อพลอย อายุ 22 อยากใช้บริการหนุ่มๆ ส่วนตัวเราเป็นคนความต้องการสูงเสร็จยาก เลยอยากเจอคนที่ตรงไทป์ตามความชอบเราคือหน้าตาดี หุ่นดี ตัวสูง (จะได้มีอารมณ์ร่วม) แล้วก็ sex เป็น ฟีลแฟน ชอบเล้าโลม ชอบจูบ ส่วนตัวเราเป็นคนอ้วนนะคะ ใครสนใจทิ้งช่องทางติดต่อเลยค่ะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [สาวเหงา] หาคนที่อึดๆ เป็นงาน ใจเย็น หุ่นดี ขาว หล่อ นะคะ