Tanet1738 โพสต์ 2021-12-20 03:02:02

[ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] รับงานนวด+อื่นๆครับ

ชื่อ เนตร
อายุ 33
นน.68
สส.172
สมาชิกใหม่สายนวดครับ อันนี้นวดจริงๆนะครับไม่ใช่ลูบคลำ เพราะผมรับงานนวดนอกสถานที่อยู่ ส่วนงานอื่นๆก็รับครับขอให้เป็นงานรับหมด แล้วก็รับทั้งวันครับเพราะไม่มีงานประจำ ทักได้ตลอดครับ ไม่เรียกไม่เป็นไร คุยกันก่อนได้ครับ

ฝากน้องใหม่ด้วยนะครับ ผมมีประสบการณ์รับงานครับ ผมแค่ใหม่ในเว็บนี้ ที่สมัครเป็นสมาชิกเพราะอยากมีคอนเนคชั่นเพิ่มครับ
**** Hidden Message *****

หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] รับงานนวด+อื่นๆครับ