ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 981|ตอบกลับ: 5

การบ้านชิลๆ กับพี่ๆที่รู้ใจ >_<

[คัดลอกลิงก์]
Repost : Molamii

สวัสดีค่ะทุกคน ^^ สุดสัปดาห์ที่แล้วแอบไปเที่ยวมาค่ะ แฮร่ สนุกเลยยย
แหม่ เป็นเรามาส่งการบ้าน คงไม่ต้องลุ้นแล้วเนาะ ว่าไปกับใคร กับ
พี่เฟิร์ส ghoststalker คนเดิมค่ะ

รอบนี้ชวนกันไปต่างจังหวัดค่ะ จริงๆแล้วเกริ่นว่าอยากไปทะเลซักระยะใหญ่ๆแต่ด้วยปัจจัยหลายๆอย่างไม่เอื้ออำนวยเลยยังไม่ได้ชวนเป็นกิจลักษณะ จนกระทั่งไปคุยเล่นกับคุณผู้ชายว่าอยากไปนะ ไปได้มั้ย นี่ก็ตอบเลย ไปสิ พร้อมให้วันว่างที่พอจะไปได้เช็คคิวเรียบร้อย ว่างตรงกัน โอเคพัทยานะ เย่ๆ 55555

คุยกันไปคุยกันมาเลยไปบอกพี่สาวคนดี ชวนไปด้วยกันซะเลย ไหนๆคราวก่อนก็ทานข้าวพร้อมกันไปแล้ว 5555 ก็ไปด้วยกัน 3 คนนี่แหละ อย่าคิดอะไรกันไปไกลเชียวนะคะ 555555 ตื่นเต้นมากจะได้ไปเที่ยววางแผนล่วงหน้าสองอาทิตย์ จองห้อง คิดที่เที่ยว จนกระทั่ง 3 วันก่อนไป
คุณพระ พายุเข้า น้ำท่วมพัทยาจ้า นอยยยยไปเลย คืออยากเที่ยวมากวางแผนเรียบร้อย เลยเฟลมาก แล้วเป็นคนอยากไปเองก็กลัวว่าจะพาคนอื่นไปลำบากคิดเยอะเลย สุดท้ายทิ้งแผนหมดเลย ปล่อยเบลออ นั่งภาวนาให้ฝนไม่ตกก็พอแล้ว

วันสุดท้ายนี่ลุ้นยิ่งกว่าหวยออก อาการออกเลยว่านอยมากไปงึมงำๆกับพี่เฟิร์ส เค้าเลยบอก ไปเที่ยว อย่าเครียดๆ นั่งปลอบกันไป
สุดท้ายเหมือนคำภาวนาเป็นผลค่า ฝนหาย พายุสงบ ท้องฟ้าแจ่มใส ฮืออออดีใจหนักมาก  

นัดเจอกันเรียบร้อย รับพี่สาวเราจากจุดนัด ก็ออกเดินทางตอนสายๆค่ะสนุกสนานเฮฮากันตลอดทาง  ไปถึงที่พักช่วงบ่ายโมงนิดหน่อยห้องพักอีกห้องยังเคลียไม่เสร็จ ก็เลยมากองรวมกันอยู่ห้องเดียว กลิ้งงงงเล่นไปมาซักพักอีกห้องทำเสร็จก็แยกย้าย พักผ่อนกันแปปนึงค่อยตะลุยกันต่อ

พี่สาวรีเควสมาไปโดดหอกันค่ะ ที่พัทยาปาร์ค อยู่ในซอยเดียวกันกับที่พักเลย ก็ไม่ต้องรีบเท่าไหร่มีเวลาชิลๆ เห็นแดดแล้วรู้สึกดีใจมาก 5555 ก็ขึ้นไปชมวิวกันแปปนึงมองจากข้างบนนี้เห็นทะเลสุดขอบฟ้าแล้วสดชื่นเลยค่ะ ชมวิวกันพอประมาณก็โดดเรียง 1 กันลงมาเอนจอยสุดนี่คงไม่พ้นคุณผู้ชาย 55555 หลังลงมาจากโดดหอ ท้องเริ่มร้องแต่ไม่รู้จะทานอะไรดีค่ะ ตกลงกันว่าอยากไปเดินแถว walking street ช่วงเวลามันเป็นบ่ายๆเย็นๆก้ำกึ่งเวลาเปิดร้านอาหารของแถวนั้นสุดท้ายเข้าไปจอดรถและทานข้าวที่เซ็นทรัลพัทยาบีชกัน

อิ่มได้ที่ก็มาเดินเลียบหาดคุยกันเรื่อยเปื่อยจนพระอาทิตย์กำลังจะตกเลยนั่งเรียงสามดูพระอาทิตย์ลับฟ้าไปด้วยกัน อากาศกำลังดี รู้สึกดีมากๆ เหมือนได้ทิ้งเรื่องวุ่นวายไว้ข้างหลังจนต้องพูดบ่อยๆว่า ดีจังที่ได้มา ^^
พอพระอาทิตย์ลับฟ้า ก็ได้เวลาของ walking street ค่ะ เดิน และเดิน และ เดินนนน คือพลาดนิดนึงตรงที่มาเร็วไปร้านอะไรก็ยังไม่เปิดเลยค่ะพลาดซ้ำตรงที่งานเข้าด้วย เดินคุยโทรศัพท์ตลอดเวลาเลย คนอื่นก็เดินตามเราไปสิ 555พอวางสายก็มาเดินคุยกับพี่สาวค่ะ บ่นระบายความเครียด กร๊ากก

ดี๊ดีมีสองคนนี้อยู่ด้วย สบายใจ

หลังจากเดินไปเดินมาซักพัก คุณพี่เฟิร์สของเราก็นำเสนอค่ะไปดูบาร์ผู้ชายกันมั้ย ไหนๆมาแล้ว พี่สาวตอบรับแบบขอความเห็นแกมบังคับจากน้องทีนึง5555  พี่เฟิร์สนี่ทุ่มเทพยายามมากขับรถวนหาร้านให้ จอดรถเรียบร้อย พี่เฟิร์สบอกป่ะ พาไปกินหนมย้อมใจก่อนเลยหาคาเฟ่นั่งกินติม ดื่มน้ำ พักหายใจชิลๆกันซักแปป  ก็กึ่งจูงกึ่งลากเราไปบาร์  คือพูดเลยว่าเขินมากกกกกกกกก้มหน้างุดๆไม่รู้จะมองไปทางไหน คือด้วยความที่ยังไม่ดึกพอ และเพิ่งผ่านน้ำท่วมมาคนในร้านนี่มีแต่พวกเรา 3 คนค่ะ แล้วก็มีคุณผู้ชายใส่ชั้นในสีขาวตัวเดียวยืนเรียงกันอยู่บนเวที จำไม่ได้ว่ากี่คน ไม่กล้ามองจริงๆ จับมือพี่เฟิร์สแน่นมากกรีดร้อง นี่ก็ยุให้เราดูไป ขำเราไป คือง่ายๆ แกล้งเราสินะ  แอบเหลือบไปมองคุณพี่สาว สภาพไม่ต่างกันเลย คุณพี่นั่งจิบเบียร์มองเลยไปไกล5555

สุดท้ายทนไม่ไหวแล้วไปเต๊ออะ พี่เฟิร์สพาออกมา ยังนะ ยังไม่พอมาถามเด็กหน้าร้านค่ะ ว่าร้านไหนที่แบบ มีโชว์ผู้ชายบ้างอะไรงี้ จะพาไปดูให้ได้แต่ด้วยความที่โชว์พวกนี้แสดงดึกค่ะ รอบแรกก็ 5 ทุ่มนู่นนเราแบบผจญภัยมาทั้งวันแล้ว เหนื่อย พลังงานชีพต่ำมาก เลยขอเถอะเดินเล่นแล้วกลับห้องกันนะ ก็เดินเล่นที่แหล่งอโคจรกันอีกนิดหน่อยค่ะทีนี้คุณพี่เฟิร์สก็เกิดนึกสนุก อยากลองไปยืนในแหล่งบ้าง ว่าจะมีคนมาทักมั้ย  คุณพี่สาวเราบอก มีคนมาทักก็แปลกละ ยืนเหมือนจะไปหาเรื่องเค้าเลย5555 ก็ยืนคุยกันอีกนิดหน่อยแล้วกลับที่พักกันค่ะ  ซื้อแอลกอฮอล์ขึ้นไปดื่มต่อกันบนห้องแยกย้ายอาบน้ำก่อนแล้วค่อยมารวมตัวอีกที

ได้เวลาก็ล้อมวงกัน ดื่มไปเล่นเกม spin bottle ไปค่ะ ใครโกหกขอให้เซ็กส์เสื่อม 55555 คือมีตั้งแต่คำถามธรรมดาเบๆจนไปถึงคำถาม 18+ ตามประสาพวกเรา คือด้วยความที่สนิทกันระดับนึง เล่นละเฮฮามากจนมาถึงคำถามนึงของพี่เฟิร์ส ถามว่าชอบจูบแบบไหน คุณพี่สาวบอกสาธิตเลย!

เนื้อหาถูกซ่อนไว้พี่เฟิร์สเคลียของหน้าตัวอ้าแขนรับ แหม่ะ จุดนั้นด้วยแอลกอฮอล์ที่กินไปนิดเดียว หรือผีอะไรดลใจไม่รู้ ปีนข้ามไปนั่งตักพี่เฟิร์สแล้วจุ๊บโชว์คุณพี่เลย 55555555  จนพี่ต้องบอกเห้ย ฉันยังนั่งอยู่นะเฟ่ยย 555 เล่นกันอีกซักพักนึง ก็แยกย้ายค่ะ ก่อนจะแยกย้ายกอดกันก่อน 1 ทีจะได้ฝันดี กร๊ากก สามคนกอดกันกลมดิ๊กก ส่งคุณพี่หน้าห้องแล้วก็ถึงเวลาของเรา อิอิ ก็มานอนคุยกันก่อนค่ะ ช่วงเวลาสงบจิตใจ 555 คุยกันเรื่อยเปื่อย อัพเดทชีวิตเหมือนเคย คุยไปคุยมาเริ่มดราม่า เลิกคุยค่ะ ทำอย่างอื่นแก้เครียดดีกว่า อิอิ ไม่รู้เพราะได้มาเปลี่ยนสถานที่รึเปล่า และอาจจะด้วยเล่นหมุนขวดกันเมื่อกี้ด้วย คุณผู้ชายดูแลเอาใจใส่เราดีมากกกก  คือปกติก็ดีอยู่แล้วนะ แต่วันนี้เต็มที่ เต็มสตรีมมากกว่าเดิมอีก ทั้งมือ ปาก ลิ้น ทั้งงับ ทั้งฟัดไปทั้งตัว แฮร่ ฟินน แต่ไม่รู้แปลกที่หรืออะไร นอนไม่หลับค่ะ อินดี้มาก เลยหยิบมือถือมาเล่น เห็นพี่สาวส่งรูปที่ถ่ายกันมาให้ตั้งแต่ตอนแยกกัน ก็ตอบๆไปคิดว่าเช้าคงมาอ่าน ดั๊นน นอนไม่หลับเหมือนกัน เลยนั่งคุยกันซักแปปนึง ก่อนแยกย้ายกัน นั่งมองหน้าคุณผู้ชายหลับก็เพลินดี จนพี่เค้าตื่นมาควานๆว่าเราหายไปเลยกลับไปนอนกอด สุดท้ายก็หลับไปตอนเกือบเช้า

ตื่นอีกทีสายๆ ชวนคุณพี่ลงไปทานข้าว คุณพี่บอกเรียบร้อยแต่เช้าละ 5555555เก๊าขอโทษษษเลยชวนไปด้วยกันอีกรอบนะ ก็ไปนั่งทานกันแล้วก็นั่งชิลข้างล่างข้างสระอีกซักแปปนึงขึ้นไปขอนอนพักอีกซักหน่อยแล้วค่อยเตรียมเช็คเอ้ากัน
หลับไปอีกหนึ่งตื่นก็พร้อมก่อกวนละ คุณผู้ชายถามอาบน้ำด้วยกันก่อนกลับป่าวถ้าเราไม่อาบเค้าก็ไม่อาบแล้วนะ เพราะเมื่อเช้าอาบแล้ว นี่คือใจแอบงอนไปแปป เธอเล่นเตรียมแต่งตัวแล้วอ้ะเลยอ้อน ขอนั่งตักหน่อย

เนื้อหาถูกซ่อนไว้พอคุณผู้ชายหลวมตัวให้นั่งเท่านั้นแหละ ล็อคคอจุ๊บเลย 5555 เค้าเคยบอกไว้ค่ะ ว่านานๆทีก็อยากให้เริ่มก่อนบ้าง อิอิ จริงๆตอนแรกเห็นเหนื่อยเลยไม่อยากกวน แต่เอาฟะ ไหนๆก็ไหนๆ ทั้งจุ๊บ ทั้งแนบ และไถ พยายามทุกทางแบบเงอะๆงะๆ จนสำเร็จพาคุณผู้ชายเตลิดได้ 555555 ในที่สุดก็ได้อาบน้ำด้วยกัน อิอิ เขินมากก แต่พี่เฟิร์สเค้าก็มีวิธีเล่นให้เราหายเขินนั่นแหละค่ะ 555

พอเรียบร้อยก็บอกคุณพี่สาว พร้อมค่า ออกเดินทางกันได้เลยก็แอบแย๊บๆถามในรถ หาแนวร่วมทานข้าว สองคนพร้อมใจกันตอบไม่ค่อยหิวไม่มีแนวร่วมเลยเริ่มจะงอแง บอกไปเหอะ อยากพาไปทานร้านนี้ เปิดจีพีเอสหาทางไปร้านเสร็จสรรพ ไปทานกันริมทะเลค่ะ เป็นร้านที่ถ้ามาพัทยาแล้วต้องแวะประจำชอบมาก โชคดีจริงๆที่อากาศดี ลมเย็นๆ อาหารอร่อยเหมือนเดิม คนไม่หิวนี่เติมข้าวอ่ะ55555 แซววว

ดีใจที่ชอบกัน ขับรถกลับเข้ากรุงเทพ ใจก็แอบแป้วนิดนึงหมดเวลาสนุกแล้ว นั่งจับมือพี่เฟิร์สมาตลอดทาง มิได้เกรงใจสายตาคนข้างหลังเลย 5555
ขอบคุณที่คุณพี่เข้าใจนะคะ อิอิ
จบทริปด้วยการไปส่งคุณพี่ที่รถไฟฟ้าก่อนแล้วเราก็มานั่งคุยกับพี่เฟิร์สกันต่อบนรถ ร่ำลากันประมาณนึงค่อยแยกย้ายกันสู่โลกแห่งความจริงอีกรอบ
จบไปอีกทริปนึงที่เป็นความทรงจำดีๆมากมากกกกกค่ะ

ขอบคุณพี่เฟิร์สมากๆที่ดูแลเราสองคนอย่างดีตลอดทริปนะคะ เอนเตอร์เทรนมากกกกตลอดสนุกสนานเฮฮากันสุดๆเลย
ขอบคุณพี่สาวด้วยนะคะ ที่ไปด้วยกัน สนุกสนานเนาะ คราวหน้าไปด้วยกันอีกกกก >__<

คือยาวมากกกก ใครอ่านจบบอกด้วย จะดีใจ อิอิ

โพสต์ 2015-10-4 19:09:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับได้อารมย์ดี มองเห็นภาพเลย
โพสต์ 2015-10-5 10:25:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การบ้านน่ารักมาก
โพสต์ 2016-5-8 14:12:20 จากอุปกรณ์พกพา | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วฟินไปด้วย555
โพสต์ 2017-5-31 23:12:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าร๊อคอ่ะ >< อ่านจบด้วยอ่ะ 555+
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-19 07:06 , Processed in 0.053989 second(s), 18 queries .