ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 355|ตอบกลับ: 6

เทคนิคสยบเสือปืนไว

[คัดลอกลิงก์]

แบบว่า…แบบว่า หนูต้องนอนค้างเติ่งอีกแล้วค่า ชีวิตรันทดเพราะหนุ่มหวานใจเป็นเสือปืนไว ปีนขึ้นมาทำยึกยัก ไม่ถึงสองนาทีก็เขื่อนแตก พลิกตัวลงไปนอนหายใจรวยรินซะแล้ว ทำยังไงหนอ ถึงจะแก้ไขอาการนี้ได้

ขอเสนอเทคนิคดังนี้ค่ะ

ดึง
ปกติเมื่อใกล้ถึงจุดสุดยอด เขื่อนเจียนแตกร่อมร่อ เจ้าไข่แฝดของผู้ชายจะหดเกร็งติดกับร่างกาย ถ้ารู้สึกว่าเขากำลังจี๊ดจนตัวเกร็ง รีบคว้าไข่สองใบดึงยืดออกมาเบาๆ จะช่วยชะลอเวลาได้ค่ะ

บีบ
สัญญาณอันตรายอีกอย่างคือ เมื่อใกล้หลั่ง ส่วนหัว(รูปร่างเหมือนเห็ด) ของเจ้าหนูจะมีเลือดคั่งเต็มไปหมด จนผิวหนังบริเวณนั้นเปลี่ยนเป็นสีแดงอมม่วง วิธียืดเวลาออกไปได้คือ คว้าส่วนหัวของเจ้าหนูมากุมเอาไว้ให้มั่น แล้วบีบเบาๆ สัก 4 วินาที จะมีผลทำให้เจ้าหนูอ่อนตัวลง แค่ชั่วคราวนะคะ สาวๆไม่ต้องตกใจ หลังจากนั้นให้เริ่มกระตุ้นบิลด์อารมณ์ขึ้นมาใหม่แบบค่อยๆ เป็นค่อยไป ข้อควรระวังก็คือ บีบให้พอดี ถ้าแรงเกินไปจะเจ็บ และเบาเกินไปอาจเป็นการเพิ่มความเสียวมากขึ้น

นับเลข
ลองนัดแนะกันตั้งสเกลให้เซ็กซ์เป็น 1-10 หนึ่งคือบทโอ้โลม สิบคือจุดสุดยอด เมื่อถึงตอนเข้าด้ายเข้าเข็ม ให้ใช้สเกลนี้ช่วยชะลอการหลั่ง เช่น พอเห็นเค้ามีอาการเกร็งตัวส่งเสียงซี้ดซ๊าด ให้รีบพูดขึ้นมาว่าเจ็ด แล้วกลับไปทำกิจกรรมที่ตั้งไว้ที่เลขเจ็ด ลองให้เขานำเทคนิคนี้ไปใช้ตอนมาสเตอร์เบทก็ได้ค่ะ จะได้ฝึกควบคุมการหลั่งไงคะ

หยุดเดี๋ยวนี้เลย
ในระหว่างกำลังโยกกันอย่างเมามัน ลองหยุดเฉยๆ เงียบๆ นิ่งฟังลมหายใจและเสียงจังหวะการเต้นของหัวใจกันและกัน ดื่มด่ำความรู้สึกในช่วงเวลาแห่งความสุขนี้ มองตากันเชื่อมสัมพันธ์ทางอารมณ์ วิธีนี้ช่วยให้ความพลุ่งพล่านลดลงนิดหนึ่ง เดี๋ยวบิลด์ขึ้นมาใหม่ได้ค่ะ

ฝึกหายใจ
เมื่อใกล้ถึงจุดสุดยอด อัตราการเต้นของหัวใจพุ่งสูงขึ้น ลมหายใจกระชั้นถี่ วิธียืดการหลังออกไปคือ ให้เขาโฟกัสที่การหายใจ สูดหายใจลึกแล้วค่อยๆ ผ่อนออกเหมือนเวลาทำสมาธิ รับออกซิเจนเข้ามาเยอะๆ ฝึกวิธีนี้บ่อยๆ ดีค่ะ สามารถนำมาใช้ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชาย

ผสมผสาน
ลองให้เขาเปลี่ยนแปลงสไตล์จังหวะการสอดใส่ ส่วนใหญ่ผู้ชายชินกับจังหวะเดียวเน้นๆ ในช่วงถึงจุดสุดยอด วิธีง่ายๆทำได้หลายแบบคือ ค่อยๆ ผ่อนจังหวะลง เปลี่ยนมุมเบี่ยงองศาหรือเปลี่ยนจังหวะเร็วยิกๆ เป็นช้าแต่ลึกเน้น ถนัดแบบไหนเลือกเอา รับรองได้ผลชัวร์ค่ะ

Did you know
ผู้ชายเรียนรู้การถึงจุดสุดยอดเร็ว เพราะเริ่มช่วยตัวเองตั้งแต่ยังเป็นวัยรุ่น ซึ่งต้องรีบทำให้เสร็จไวๆ ก่อนถูกใครจับได้ จึงติดเป็นนิสัยที่แก้ยาก

โพสต์ 2013-5-18 11:17:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เทคนิคดีๆ ครับ เอาไปใช้
โพสต์ 2013-5-22 23:26:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาเก็บข้อมูลครับ = =
โพสต์ 2013-5-24 13:48:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาเก็บข้อมูลด้วยจ้า..
โพสต์ 2013-5-31 13:47:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลุงเคยอ่านบทความนึงนานมาแล้ว
ชื่อเรื่องว่า How to prolong your ejacuation อะไรประมาณนี้
จำไม่ค่อยได้นานมาแล้ว
เขาแนะนำเทคนิคว่าให้ใช้ lubricating gel ที่เป็นแบบ water base
ก้อเควายเจลลี่ไง
ลุงก้อไปหาซื้อตามร้านขายยา
อีตอนนั้นมันก้อไม่ค่อยจะมีขายทั่วไป
เขาว่าให้เอามาทาที่บริเวณปลายจู๋
แล้วใช้นิ้วรูดไปๆมาๆที่บริเวณนั้น อย่าให้เลยคอหยัก
ตรงนั้นมันจะเสียวมากๆ
พอใกล้จะถึงก้อหยุด แล้วเริ่มใหม่อีก
ทำไปเริ่อยๆบ่อยๆเข้ามันจะแกร่งและทนของมันเอง
อีตอนนั้นเควายที่ว่ามันหายาก
ไอ้เรื่องอย่างนี้ลุงชอบคนเก่งมันต้องดัดแปลงซะหน่อย
ลุงใช้ยาสีฟันใกล้ชิดแทน
ตอนนั้นมันมีสูตรสีฟ้าเย็นนิดๆ
ลุงก้อว่ามันเสียวดีนะ
ก้อลองไปฝึกดูก้อแล้วกัน
ลุงทำแล้วได้ผลดีเลยมาเล่าให้ฟัง
โพสต์ 2013-5-31 22:28:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เวรกรรม เล่นใกล้ชิดเลยหรอครับ 555
โพสต์ 2013-6-2 15:25:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมใช้ซอล เค็มแต่ดีครับ อิอิ
ขอบคุณความรู้ดีดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-19 17:56 , Processed in 0.037166 second(s), 17 queries .