ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 216|ตอบกลับ: 5

ปิดกระทู้คับ อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย freedom เมื่อ 2014-3-29 00:05

ปิดคับ
โพสต์ 2013-7-26 16:30:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยมากๆเลยครับ น่าจะประมาณว่ามีการเตือนก่อน ถ้ายังไม่เชื่อก้อคงต้องใช้วิธีบล็อค จิงแล้วไม่มี ญ. คนไหนอยากดูของแบบจะๆแบบนี้ ภาพแบบนี้ควรดูกันในที่เฉพาะส่วนตัวมากกว่า ผมว่านะ ญ. ส่วนมาก ชอบ ช.ทะเล้น+ทะลึ่งนิดหน่อย มากกว่าออกแนวลามกครับ
โพสต์ 2013-7-26 16:57:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โดนส่วนตัวทำเว็บนี้ขึ้นมาเพื่อแนว 18+ คะ เรื่องรูปบางทีมันก็ไม่สวย ไม่งาม อันนี้ก็ถูกแต่ก็ห้ามยากคะ ผู้ชายยังเป็นเพศที่ชอบใช้อารมณ์อยู่เหนือเหตุผลอยู่เสมอๆ มักจะแสดงออกถึงความเป็นชายด้วยคำพูด รูปภาพ  จริงคะที่ผู้หญิงบางคนไม่ชอบเห็นแล้วยี้ แต่ก็ปฎิเสทไม่ได้ว่ามีผู้หญิงอีกไม่น้อยที่ชอบ ชอบแบบปากแหลมเลยละ แต่ไม่กล้าแสดงออก ได้แต่แอบมอง แอบดู เว็บนี้ถูกสร้างขึ้นมาเพื่อ Open สำหรับทุกกลุ่มอยู่แล้วคะ ต่างกรรมต่างวาระ สาวไหนเห็นรูปอะไรแล้วชอบเขาก็จะ pm ไปคุยส่วนตัวกันเอาเอง ส่วนสาวบางคนเห็นแล้วไม่ชอบ ก็จะไม่เข้ามาในเว็บอีก หรือไม่ก็ไปคุยกับคนอื่นแทน อันนี้เราเลือกได้คะ โดยส่วนตัวเชื่อว่าผู้หญิงเกือบทุกคนชอบ sex คะ แต่จะแสดงออกกับคนที่ไว้ใจได้เท่านั้น อย่างไรก็แล้วแต่ตอนนี้หน้าเว็บอาจจะไม่ค่อยมีการขยับกระทู้สักเท่าไหร่ แต่ปริมาณการสมัครสมาชิกเฉลี่ยอยู่ที่ 30 - 50 คนต่อวันซึ่งอยู่ในเกณที่รับได้คะ คงต้องใช้เวลาให้เพื่อนสมาชิกปรับตัวกันอีกสักหน่อย อย่างไรก็แล้วแต่ GOD จะ PM ถึงทุกคนเพื่อขอความร้วมมือให้โพสรูปที่สุภาพขึ้นนะคะ ขอบคุณมากๆสำหรับ Feedback  คะ
โพสต์ 2013-7-27 08:42:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
+1ครับ
โพสต์ 2013-7-27 09:56:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยที่สุดค่ะ ทั้งรูปและวาจาที่ใช้ บางคนหยาบคาย
อย่างมากเลยค่ะ
โพสต์ 2013-7-27 13:19:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยกมือให้อีกเสียงนึงครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-19 14:56 , Processed in 0.048875 second(s), 17 queries .