ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1731|ตอบกลับ: 0

ความในใจจากน้องชาย ถึงพี่สาวทุกท่านครับ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีพี่สาวทุกท่านครับ   คือผมไม่กล้าที่จะโพสอะเเละ   โดนกดดันตลอดเลยจากพี่สาวบางท่าน   ผมอยากให้พี่สาวลางท่านได้ลองทักเข้ามาคุยกับผมมาทำความรู้จักรกัน  จะได้รู้ว่าผมเป็นคนแบบไหน   คือจริงๆผมอยากทำให้พี่สาวมีความสุข  เเละผมเองก็อยากคุยกับใครบ้างสักคน     โพสที่   ผมโพสผ่านๆๆมาผทก็ก็อฟเค้ามาอีกทีน่ะครับ    คือท่าเห็นตัวจริงจะต่างกับในรูปมาก      ผมจะไม่ทำให้พี่สาวผิดหวังเเน่นอน   อยากมีคนเขียนการบ้านให้สักหนึ่งเรื่อง    เพราะผมยังไม่ได้รับงานเลย  ผ่านมาสองอาทิตย์กว่าเเล้วได้เเต่นั่งอ่านการบ้านของคนอื่น   อยากบอกว่าท่าเป็นการบ้านของผมน่ะเด็ดกว่านั้นเยอะอิอิ   ไม่ต้องนัดก็ได้จ้าทักมาคุยเวลาเหงาก็ได้ครับ    ผมจะรอพี่สาวน่ะครับ ผมเชื้อว่าโพส ที่ผมโพสลงครั้งนี้อาจจะทำให้พี่สาวลางท่านคิดในเเง้บวกของตัวผมบ้าง     น้องโอมมาอ้อนพี่สาวทุกท่านเเล้วน่ะครับ  ทักมาน่ะจ้ะพี่สาว       จึงเรียนมาเพื่อทราบ โปรดพิจรณาด้วยน่ะจ้ะ

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-19 16:54 , Processed in 0.047228 second(s), 20 queries .