ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 6238|ตอบกลับ: 14

ขอเตือนหนุ่มๆที่รับงานนะคะ <ดราม่า>

[คัดลอกลิงก์]
ปกติพี่ไม่คิดมากกับคนที่นัดในเวปหรอกนะคะ แต่อยากจะขอออกความเห็นอะไรสักหน่อย และไม่ต้องกลัวนะคะ หนุ่มๆ ทั้ง 11 คน
ที่เคยมาหาพี่ และ ที่ไม่เคยมาแต่ได้เงินไป พี่ไม่คิดจะแฉใครค่ะ แต่แค่อยากเตือนรวมๆ

เข้าเรื่องเลยล่ะกันนะ งานของคุณคือการขายบริการ เพราะฉะนั้น คุณต้องพร้อมนะคะ ทั้งเรื่องการเดินทาง และร่างกายตัวเอง

พี่ๆผู้หญิงในเวปนี้ทุกคนพี่เชื่อว่ามีความต้องการที่ต่างกัน บางคนอาจแค่ นวด กอด จูบ หรือต้องการแค่ SEX  พี่จะแยกหนุ่มๆออกเป็นกลุ่มๆเลยนะตามที่เคยเจอมา

1.กลุ่มพวกมีการบ้านในเวปการันตี พี่จะบอกว่าคุณอาจดีสำหรับหลายคน แต่จงยอมรับค่ะ ไม่ได้ดีสำหรับทุกคน อย่าทำตัวเรื่องเยอะค่ะ

2.กลุ่ม ที่ยึดติดความไฮโซ การที่พี่สาวคนไหนก็ตามเรียกคุณ ไม่ว่าจะบ้านเช่าราคา 1000 หรือโรงแรมระดับ 5000 มันก็ไม่ต่างหรอกค่ะ สถานที่มันไม่ได้สำคัญ มันอยู่ที่พี่สาวแต่ละคนจะสะดวกตรงไหน อย่ามีคำพูดหรือ สายตาดูถูกเหยียดหยาม คือมันดูไร้การศึกษา พี่สาวให้เกียรติพวกคุณคุณต้องให้เกียรติพวกพี่ด้วยนะคะ ถ้าเรียกคุณได้ เท่ากับเรามีปัญญาจ่ายแน่นอนค่ะ

3.กลุ่มที่ร้อนเงินมากๆ คือพี่สาวก็เสนอแนวทางให้เยอะแยะมากมาย แต่มีเหตุผล 108 มาขัดตลอด  และก็จบตรงที่โอนเงินไม่ได้เจอ คุณพิจารณาตัวเองนะคะ ว่ามาทำงานนี้เพื่ออะไร

พี่แยกให้แค่ 3กลุ่มหลักๆนะคะ แต่รวมๆแล้วพี่จะบอกว่า ช่วยมองใจเค้าใจเรานิดนึง ผู้หญิงมีความต้องการเหมือนผู้ชายแหละค่ะ อยากมี SEX ดีๆ ฟินๆ แล้วจบกันไป อย่ามาเป็นประเภทใช้คำพูดมากกว่าการกระทำนะคะ ในส่วนตัวพี่เอง ถ้าคนๆนั้นดีถึงแค่จ่ายเงินแล้วได้คุยพี่ก็พอใจแล้วค่ะ แต่สำหรับคนที่ตั้งใจมาแค่หว่านล้อม พูดคุย ขอให้ปรับเปลี่ยนนิสัยนะคะ
ผู้หญิงอ้วนๆแก่ๆ อย่างพี่ บางที่ไม่ได้โง่หรอกค่ะ แค่เห็นใจ จ่ายได้ก้จ่าย แต่อย่ามาทำซ้ำซากแบบนี้กับพี่ พี่ไม่เคยดุถูกใครว่าขายตัวด้วยซ้ำ บางคนที่เคยซื้อ ตอนนี้ยังเป็นเพื่อนกันในชีวิตจริงอยู่เลย

มันอยู่ที่การทำตัวของตัวเองนะคะ ว่าเลือกที่จะเป็นแบบไหน ปรับเปลี่ยนนิสัยตัวเองซะ ถ้าอยากจะทำงานในสายนี้ เราต้องการคนเอาใจค่ะ ไม่ใช่พี่ต้องวิ่งตาม

*** และย้ำอีกครั้งนะคะ ไม่คิดจะแฉใคร ทำงานและรับงานกันตามปกติได้เลยค่ะ แค่อยากเตือน และบอกกล่าวให้หลายๆคนได้อ่าน***

โพสต์ 2016-9-26 18:33:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอะโอ่ ว่ากันไปครับ  ส่วนตัวเคยออกกับพี่สาวคนนึง ถึงเวลาเข้าจริงเขาจะให้เงิน ผมก็ไม่เอาครับ 5555 แค่มามีความสุขด้วยกัน สำหรับผมนี่เรื่องเงินเป็นเรื่องรองลงไปครับ  ถ้าพี่สนใจลองทักมาคุยกันก่อนได้น้าาา  ถ้าว่างตรงกันก็จะไปหาครับ
โพสต์ 2016-9-26 18:42:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แบบนี้ก็มีด้วยหรอครับ
โพสต์ 2016-9-26 18:54:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โดนใจสุดๆส่วนตัวผมเห็นด้วยกับพี่เลยละครับพี่ๆมาหาความสุขไม่ได้มารับเรืีองร้องทุก เพราะฉนั้นต้องทำให้พี่ๆมีความสุขถึงจะถูกต้องที่สุดครับ ที่เคยเจอพี่ๆมา พี่เค้าจะสอนผมตลอด ว่าต้องเป็นแบบใหนเค้าถึงชอบ และถูกใจ และที่สำคัญ พี่ที่เจอมาใจดีทุกคน ผมเน้นเรื่องบริการอยู่แล้วเรืีองเงิน ก็เลยไม่คิดอะไร
โพสต์ 2016-9-26 19:01:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใครที่ทำให้พี่ไม่โอเคก็จัดไปครับ

ครั้งต่อไปขอให้ได้ที่ถูกใจนะครับ
โพสต์ 2016-9-26 19:29:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านจบแล้วรู้สึกว่า สุดท้ายคุณผช.ส่วนมากเข้ามาเลือกสาว สวย หมวย เอ็กซพร้อมกับเงินอยู่ดี ถ้าคุณคิดบริการแล้วคุณควรตระหนักให้ดีคุณกล้ารับเงินเค้ามาแล้ว งานคุณดีพอรึป่าว ถ้าทำไม่ได้รึทำได้ไม่ดีคุณยังกล้ารับเงินเต็มๆอีกหรือ ละอายใจกันบ้างเถอะค่ะ ส่วนเรื่องผช.ที่มีการบ้านอย่าคิดนะว่าคุณ2มาตรฐานแล้วจะไม่มีใครรู้นะคะ สังเกตดูเถอะค่ะ ผช.ที่ดีๆเค้าไม่มาตั้งกระทู้กันบ่อยๆแต่งานเค้ามีกันตลอด ของแท้กะของเทียมคุณภาพมันต่างกัน ยังไงก็เป็นกำลังใจให้คุณ จขกท.นะคะ สู้ๆๆ

แสดงความคิดเห็น

ผมคนหนึ่งละครับที่ไม่อยากรับเงินเพราะผมไม่ได้เน้นเรืองเงินเน้นบนิการครับ พี่มาหาความสุขไม่ได้มาหาความทุกเพราะฉนั้นเราต้องบริการให้ถึงที่สุด  โพสต์ 2016-9-26 19:37
โพสต์ 2016-9-26 19:32:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอให้เจอแต่คนดีๆ ได้เติมเต็มชีวิตด้วยมิตรภาพนะครับ
โพสต์ 2016-9-26 20:33:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัวอาจจะโชคดีที่ยังไม่เคยเจอที่ทำให้เสียความรู้สึก
เพราะพึ่งนัดแค่คนเดียวประจำ และเป็นน้องที่นิสัยน่ารักมาก
ขอเป็นกำลังใจให้คุณfatty150นะคะ
และหวังว่ากระทู้นี้จะเป็นกระทู้เตือนให้ปรับปรุงตัวเองนะคะ
เราจะได้อยู่ด้วนกันนานๆๆๆ
โพสต์ 2016-9-26 20:47:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แย่มากพฤติกรรมเอาเงินไปแล้วเงียบ
มันน่าเสียความรู้สึกจริงๆ
โพสต์ 2016-9-26 21:11:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากกำจัดใครทิ้งก็แจ้งมาคะ จะจัดให้สักดอกสองดอก
โพสต์ 2016-9-27 00:10:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่เคยรับอ่า ทั้งๆที่ตอนนี้เดือดร้อนอย่างมากมาย
โพสต์ 2016-9-29 14:23:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2016-9-26 19:29
อ่านจบแล้วรู้สึกว่า สุดท้ายคุณผช.ส่วนมากเข้ามาเลือก ...

โดนนนใจ
โพสต์ 2016-10-12 22:40:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
0837562774
โพสต์ 2016-12-8 07:41:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โดนใจฉึกๆ เป็นกำลังใจให้อีกคนนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-19 19:02 , Processed in 0.052788 second(s), 20 queries .