ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 772|ตอบกลับ: 0

อีกหนึ่งทางเลือกคลายเหงา

[คัดลอกลิงก์]
อีกหนึ่งทางเลือกคลายเหงา

ไม่ขาย ไม่ซื้อ แค่เหงา...ลองหนีชีวิตที่แสนวุ่นวายหลีกกายมาเอนหลัง รับลมทะเลฝั่งตะวันออกที่"จันทบุรี"กันดูน่ะครับ

กติกาง่ายมากครับ : เรามีเวลาตรงกัน เรามีเรื่องที่อยากระบาย เรามีความรู้สึกว่า เบื่ออะไรที่จำเจ เท่านี้ล่ะครับ

ของรางวัล : 1. ที่พัก 2 วัน 1 คืนพร้อมอาหารและเครื่องดื่มสำหรับสร้างบรรยากาศ 5555 สามารถพาเพื่อนมาเที่ยวได้ด้วยน่ะครับอีก 1 คน

เหตุผลเพราะ ผมไม่สามารถค้างด้วยได้กลัวสาวๆเหงา

2. สุขภาพทางความคิด สุขภาพกายที่เราจะมาปลดปล่อย

....................................................................................................................................................

ผมแนะนำตัวก่อนน่ะครับ ชื่อ "คุณ" ครับ

32 ปี 178 ซม. เป็นคนเข้ม หน้าตา 6.5/10  การศึกษาดี ฐานะดี มีแฟนแล้ว
เป็นคนเรียบง่ายสบายๆคุยได้ทุกเรื่อง รักความสะอาด รักการดื่ม ชอบเซ็กส์(เรื่องปกติของผู้ชาย) อารมณ์ดี ตลกนิดๆ
สิ่งที่มองหา "เพื่อนต่างเพศ"

..........................................................................................................................................................................

สเปก : สาว ไม่ขาว ไม่ดำ สะอาด น่ารักยิ้มเก่ง เวลาตรงกัน แล้วเรามาคุยกันน่ะครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-18 00:24 , Processed in 0.045380 second(s), 21 queries .