ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 363|ตอบกลับ: 3

แนะนำตัวครับ สาวๆขี้เหงาลองมาคุยกัน หาความต้องการที่ตรงกันครับ(ซ่อนความเห็นไว้แล้วคร...

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับพี่ๆและน้องๆ สาวแท้ทุกคน ต้องขอฝากตัวและแนะนำตัวด้วยครับ
ผมอายุ 32 สูง 177 หนัก 66 เป็นคนออกกำลังกายอยู่ตลอด เพราะสมัยก่อนเป็นกีฬาด้วยครับ

ตอนนี้โสด เพราะงานและโปรเจ็กต์ทางธุรกิจอะไรหลายอย่างทำให้ขาดเรื่องอย่างว่าไป

แต่มั่นใจว่าแซ่บไม่แพ้เด็กๆวัยรุ่นเหมือนกันนะครับ

ลองมาทำความรู้จักคุยกันดูก่อนมั้ยครับ  กินข้าว จิบชา คุยกันก่อน จะได้รู้จักกันมากขึ้น ถ้าคุยกันคลิกค่อยว่า

กันต่อครับ  แล้วก็ผมมีหน้าที่การงานชัดเจนครับ  งานค่อนข้างเป็นที่รู้จักของคนในสังคมระดับนึง

เพราะฉะนั้นเรื่องแบบนี้เป็นความลับแน่นอน มั่นใจได้เลยครับ อ้อ..แล้วผมก็ไม่ได้มาขาย

หรือต้องมาออกค่าอะไรต่างๆให้นะครับ ผมไม่ได้คิดถึงเรื่องเงินนะครับ ไม่ต้องมาเปย์อะไรให้ผมครับ

แฟร์ๆกัน อะไรที่ผช.ควรจ่ายก็ต้องจ่ายครับ   

ลองแอดไอดีไลน์มาคุยกันละกันครับ ไม่ถูกใจไม่ว่ากันครับ ทุกคนมีสิทธิ์เลือกในสิ่งที่ตัวเองค้นหา

ไอดีไลน์   supermurf ครับ หรือเมลล์มาที่ [email protected] ได้นะครับ

ถ้าแนบรูปมาด้วยจะขอบคุณมากเลยครับ หวังว่าเราจะได้ช่วยผ่อนคลายความเหงากันได้บ้างนะครับ

PS ถ้าแอดมาแล้วเห็นรูปไม่ถูกใจบล็อคแล้วลบทิ้งไปได้เลยครับ

อีกเรื่องที่ลืมบอกผมพอจะนวดอโรม่าเป็น นวดไทยเป็น นวดสวีดิชได้นิดหน่อย เพราะตอนไปเรียนที่โน่น 3 ปี
ผมเคยไปช่วยงานเป็นแคชเชียร์ร้านนวดไทย ของคุณอาอยู่ประมาณ 6 เดือน เป็นอะไรที่ผมไม่เคยทำมาก่อน
คุณอาเค้าสอนไว้ให้ผมนวดตอนลูกค้าแน่นๆ ก็เลยพอเป็นอยู่ครับ แล้วก็ไม่ได้นวดเกย์ครับ นวดไทยอย่างเดียว

แต่รับรองว่าได้ลองนวดติดใจครับ อ้อ แล้วไม่ต้องมาจ่ายค่านวดให้ผมนะครับ ไม่รับ แค่แบ่งปันความสุขครับ

บายครับ

โพสต์ 2014-2-15 22:48:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
โพสต์ 2014-2-15 23:42:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
โพสต์ 2014-2-17 12:50:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-6-1 16:11 , Processed in 0.045573 second(s), 17 queries .